Ắc quy Vision CT12-150PX (12V/150Ah)
Thông Số Kỹ Thuật
  • Model: CT12-150PX
  • Điện áp: 12V
  • Dung lượng: 150Ah/10HR
  • Kích thước( L x W x H): 546 x 125 x 317 mm
  • Tổng Cao: 323mm
  • Trong lượng: 45Kg
  • Thương Hiệu: Vision
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Bảo Hành: 12 Tháng
Giá mới: Liên hệ để biết
Đặc điểm và Ứng dung của Ắc quy Vision CT12-150PX (12V/150Ah):
Ắc quy Vision CT12-150PX 12V-150Ah là nguồn dữ trữ năng lượng không thể thiếu đối với nền kinh tế và cuộc sống của chúng ta hiện nay. Đặc biệt dành cho các trạm thu phát sóng viễn thông di động hay những khu vực không có nguồn điện ổn định. Với công nghệ tái hợp khí AGM VRLA đạt chuẩn quốc tế, tuổi thọ thiết kế cao. Acquyvision.vn trân trọng giới thiệu dòng sản phẩm CT của Vision, được thiết kế cách tân với cấu trúc hợp lý vì thế ắc quy CT có vị trí dẫn đầu trong ngành công nghiệp thế giới.
Đặc tính chung:
     -   Thân thiện với môi trường
     -   Bản cực dày cùng với hợp kim chì-thiếc-canxi cho tuổi thọ cao
     -   Đầu cực phía trước dễ dàng và kết nối nhanh chóng
     -   Nội trở thấp
     -  Tự phóng thấp
     -  Tuổi thọ thiết kế lên đến 12 năm
     -  Nắp bình và vỏ bình làm bằng nhựa ABS có khả năng chống cháy.
Tiêu chuẩn sản phẩm:
Thông số kỹ thuật
Mã hàng: CT12-150PX
Kiểu ắc quy: Ắc quy khô kin khí không cần bảo dưỡng
Hiệu điện thế: 12V
Dung lượng:150ah/10Hr
Kích thước: 546 x 125 x 317 x 323mm